Catholic utukuzwe ewe baba mungu utukuzwe lyrics

Get lyrics of Catholic utukuzwe ewe baba mungu utukuzwe song you love. List contains Catholic utukuzwe ewe baba mungu utukuzwe song lyrics of older one songs and hot new releases. Get known every word of your favorite song or start your own karaoke party tonight :-).


Reuben Kigame - Pokea Sifa Lyrics
Pokea sifa (Mungu wetu Baba) Bwana pokea sifa (Jina lako!) Jina lako litukuzwe Bwana pokea sifa -Oh Baba yetu! Twaja kwako tukiungana na maumbile yote uliofanya kwa mkono wako Sisi kitu gani hata utujali Tunasema ewe pekee pokea sifa zako (Utukufu wote ni kwako oh!)
Found 1 lyrics.

Recent lyrics



Close Ad